(TTV) Lãnh đạo UBND tỉnh chúc tết Công ty Điện lực Tuyên Quang
22:03, 10/02/2024
Tối ngày 9/2, đồng chí Nguyễn Mạnh Tuấn, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh đã đến thăm, động viên và chúc tết Công ty Điện lực Tuyên Quang.
Tối ngày 9/2, đồng chí Nguyễn Mạnh Tuấn, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh đã đến thăm, động viên và chúc tết Công ty Điện lực Tuyên Quang.